Http://cungnhau.tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Http://cungnhau.tk

Cùng nhau nha...

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chia sẽ công việc!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
TheGhost
Chuyên nghiệp
TheGhost

Chia sẽ công việc!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chia sẽ công việc!!!   Chia sẽ công việc!!! Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 8:07 pm

Hiện nay mình đang là một tư vấn viên của công ty mỹ phẩm châu Âu mang tên Oriflam. Oriflam ra đời vào năm 1967 và bắt đầu xâm nhập vào thị trường Việt Nam vào năm 2003. Mình rất vui và hào hứng khi tham gia vào công việc này, nó giúp mình hoàn thiện bản thân hơn vì học được nhìu kinh nghiệm sống cũng như kinh nghiệm trong công việc để ngày càng phát triển hơn. Ngoài ra, đây không chỉ đơn thuần là một công việc làm thêm tức thời để kiếm thêm thu nhập mà ở Oriflam bạn hoàn toàn có thể phát triển công việc của mình lên một tầm cao hơn nữa. Mình đã dự Showtime của công ty một lần và chứng kiến được những phần thưởng mà công ty trao tặng cho những cá nhân xuất sắc, tiền thưởng lên đến 40 triệu đồng, một phần thưởng không nhỏ cho sự nghiêm túc trong công việc.

Mình muốn chia sẽ niềm vui, sự hào hứng cũng như công việc của mình cho các bạn, nếu bạn nào muốn cùng tham gia công việc này với mình thì gặp mình (Đồng Vũ Phương Nam. Đt : 0973397713) vào các buổi học tron lớp để biết rõ hơn về công việc nhé.!!!
lol! lol! lol! lol! lol!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia sẽ công việc!!!   Chia sẽ công việc!!! Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 11:29 am

Cái đó bao nhiêu tiền 1 tháng zậy, làm việc thời gian ra sao, ở đâu, tư vấn hay bán hàng cao cấp. Cái nào đụng cao cấp thì tui xin chịu. Chia sẽ công việc!!! 804111 Chia sẽ công việc!!! 357659
https://cungnhau.forumvi.com
TheGhost
Chuyên nghiệp
TheGhost

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia sẽ công việc!!!   Chia sẽ công việc!!! Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 12:05 pm

Sr nha, như mình đã nói ở trên là gặp mình trong lớp để hỉu thêm về công việc!!!! OK
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia sẽ công việc!!!   Chia sẽ công việc!!! Icon_minitime

Chia sẽ công việc!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vốn nhỏ mà làm việc to
» Chia se phan mem va thu gian
» Hãy để Minh Tâm chia sẻ cùng bạn ý tưởng
» Công nghệ in gia công lên áo thun các loại (in nhiệt)
» Nhận in hình gia công trên áo với công nghệ mới