Http://cungnhau.tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Http://cungnhau.tk

Cùng nhau nha...

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ý kiến về forum.

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Nguyễn Gia Phú
Admin

Ý kiến về forum. Empty
Bài gửiTiêu đề: Ý kiến về forum.   Ý kiến về forum. Icon_minitimeTue Oct 21, 2008 10:02 am

Mình có vài ý kiến về forum cungnhau.tk.

+ Thứ 1 : Những box con không nên để hiện cả ra ngoài như thế, mà nên để trong 1 box chính. Để những box con ra ngoài sẽ gây chiếm chỗ, gyâ rối mắt, khó quản lý và khó sử dụng.

+ Thứ 2 : Nên resize forum cho thích hợp. Vì bề ngang dài hơn cửa sổ 1 chút nên bài viết sẽ bị khuất 1 chút. Mất công phải kéo thanh ngang qua mới đọc được hết bài viết.

+ Thứ 3 : Màu nền tối quá, mình nghĩ nên đổi theme mới cho tươi sáng 1 chút.

+ Thứ 4 : Banner không phù hợp với mục đích và tiêu chí của forum. Không nói lên là 1 forum riêng biệt của 08 B. Không nói lên 1 trang CNTT gì cả, vả lại màu cũng quá tối. Mình cũng có ý kiến nên thay đổi banner. Cái đó mình sẽ cnầ thêm nhân lực, cũng có thể mình sẽ làm cho forum mình vài cái xem thử.

Trước mắt mình chỉ có ý kiến như thế, sau anỳ khi còn những gì thì mình sẽ ý kiến sau.

Thân!
http://anchoi.ws/forum
loveyouloveme9x
Admin

Ý kiến về forum. Empty
Bài gửiTiêu đề: y kien ve dien dan   Ý kiến về forum. Icon_minitimeTue Oct 21, 2008 1:37 pm

+) mình rất thích hình nền của forum > mình là đoàn đức việt

+) mình thấy bạn nên có một menu nhạc và ảnh nói chung là tin tức về nhiều cái........ Very Happy

+) mình cũng khuyên bạn nên cho diễn đàn có nhiều liên kết với những trang wed có nhiều phần mềm như : echip.com.vn ...................

+) minh cũng muốn đăng kí làm admin vì mình muốn học hỏi kiến thức và hơn nữa mình dự định sẽ theo thiết kế wed và đồ họa Laughing

mã sinh viên : 0867172

mail: duyhoang.doan@gmail.com or hoangviet.dn@gmail.com

mylove_foryou_forever1@yahoo.com

hiiiiiiiiiiiiiiiii

hy vọng sẽ có kết quả sớm
http://love.easyvn.com/vipnhungxinh
comebabylove
Chuyên nghiệp
comebabylove

Ý kiến về forum. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về forum.   Ý kiến về forum. Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 12:10 pm

1/ Không biết ông kia nói sao chứ hình nền forum nhìn như cái nghĩa địa ấy , nên đổi hình nền khác
2/ tui thấy có nhiều mục quá nên bỏ bớt
3/ 1 cái topic mà tui thấy có 1 ng trả lời mà đến 22 ng xem zz và forum này mở ra mấy bữa vẫn chưa thấy ai vô hình như có dc 4 ng tính lun tui zz có lẽ do hình nền ( như mục 1/ có nói ) , cái thứ 2 là chưa phổ biến đủ cho mem lớp biết , thứ 3 là nhiều ng còn bận gi đó
4/ nên có ở mid của forum list những bài mới đăng giống www.teen.vn ấy , như thế ng xem cập nhật dễ dàng hơn chứ ở đây có đến 10 mấy cái topic ( như ở mục 2/ có nói ) hiện giờ chưa có bài chứ nghĩ nếu sau này phát triển lên nhìn vô nó nhức đầu lắm
TheGhost
Chuyên nghiệp
TheGhost

Ý kiến về forum. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về forum.   Ý kiến về forum. Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 10:18 am

Đề nghị bạn nào mún viết bài thì nên có unikey, không nên viết ko dấu, làm cho bài viết nhìn chẳng mún đọc chút nào hết!!!Ý kiến về forum. 062Ý kiến về forum. 062
tovu

tovu

Ý kiến về forum. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về forum.   Ý kiến về forum. Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 11:47 am

Cảm ơn các bạn đã đóng góp về forum, mình sẽ dần hoàn thiện các lỗi nhỏ của forum và phát triển nó hơn
Sponsored content

Ý kiến về forum. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về forum.   Ý kiến về forum. Icon_minitime

Ý kiến về forum.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ý kiến CLB
» Máy in ,vật tư in ,linh kiện máy in giá rẻ nhất
» Cung cấp máy In ,linh phụ kiện máy In
» Máy in ,vật tư in ,linh kiện máy in giá rẻ nhất
» In áo nhóm, gia đình, sự kiện, quảng cáo...