Http://cungnhau.tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Http://cungnhau.tk

Cùng nhau nha...

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

nếu có thể thì thêm vào cũng hay

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
comebabylove
Chuyên nghiệp
comebabylove

nếu có thể thì thêm vào cũng hay Empty
Bài gửiTiêu đề: nếu có thể thì thêm vào cũng hay   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 6:18 pm

tui thấy nếu có thể thì thêm music đi ngồi im lăng cũng hơi buồn có thể thôi nhá ^^ cái này ko dễ
ngoài ra các new topic nên để 1 copy sang 1 trang tổng quát các bài mới , giống www.teen.vn đó tui cũng ko biết giải thích từ ngữ sao cho đúng ^^ web đó vô 1 cái tui cứ bấm vô bài mới , vừa có news vừa biết đến bài nào đọc wa rồi có thể ko đọc lại
Kalinin

Kalinin

Bài gửiTiêu đề: ĐỀ NGHỊ=???????   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 6:57 pm

Tui đề nghị Admin mở thêm trang hình ảnh của bốn phương trong mục hình ảnh đi
Nếu cứ là ảnh của trường lớp ko thôi thì chán lắm Wink Wink Wink
Nguyễn Gia Phú
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể thì thêm vào cũng hay   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 10:50 pm

@comebabylove : Xin được nói cho bạn được rõ là forum mình không phải là 1 forum giải trí cho teen. Mà là forum dành cho Học tập, trao đổi việc trường lớp. Nếu mình chèn nhạc thành 1 box chính thì sẽ thay đổi bộ mặt chính của cungnhau.tk.

@Kalinin : Chúng tôi sẽ xem qua ý kiến phát triển forum của bạn.
http://anchoi.ws/forum
comebabylove
Chuyên nghiệp
comebabylove

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể thì thêm vào cũng hay   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 11:11 pm

bạn Phú ơi bạn ko hiểu ý tưởng của tui rồi , khoa học chứng minh rằng khi có music thì làm việc hiệu quả hơn ngoài ra còn thư giản giúp duy trì việc online wa mạng dc lâu dài ( học tập hay gì đó .... ) , mình chỉ có ý tưởng vậy thôi mà nếu thực hiện dc thì nhạc nhẹ là thích hợp
@Nguyễn Gia Phú : từ khi bạn làm Admin tui thấy bạn toàn xài mực đỏ ( ý mình nói gì thì ko tiện nói ra ) , và đây là mục ý kiến tui nghĩ bạn nên tham gia với tư cách là 1 thành viên thì hay hơn ( viết mực đen )
TheGhost
Chuyên nghiệp
TheGhost

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể thì thêm vào cũng hay   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 1:56 pm

Xem xét lại thì ý kiến của comebabylove cũng chính đáng đó chứ, nhưng nó ko nhất thiết phải có, vì đa số diễn đàn lớn đều đâu có nhạc, cái web bạn nói chỉ là ngoại lệ thôi, nếu bạn yêu âm nhạc thì open topic trong "Âm Nhạc" đi, rồi xây dựng nó hay hơn, mọi người có thể vào và nghe nhạc mà !!!nếu có thể thì thêm vào cũng hay 028
comebabylove
Chuyên nghiệp
comebabylove

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể thì thêm vào cũng hay   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 2:55 pm

uh thì từ đầu tui nói là có thể thôi mà ^^ với lai đây là topic ý kiến tui thấy dù admin mod hay mem thì khi vào đây điều nên làm mem hết và viết mực đen ( bình đẳng ) để mọi ng mạnh dạng phát biểu chứ thế mới phát triển forum của mình . Đương nhiên những tr hợp xúc phạm ng khác hoặc sai nội quy , sai nội dung topic thì sữ dụng đến mực đỏ ( xử lý / cảnh cáo )
TheGhost
Chuyên nghiệp
TheGhost

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể thì thêm vào cũng hay   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 5:54 pm

À, vấn đề này thì bạn không đúng rồi, dùng màu gì thì đó là ý thích của các member, chọn màu trên phong chữ trong bài viết của mình cũng có thể là tạo cho mình một phong cách riêng, nó cũng có thể cho bít người post bài thích màu gì. Cũng có thể là để cho bài viết có tính hấp dãn hơn, thu hút người đọc hơn, nếu pót một câu chiện hay nhưng dài và chỉ toàn màu đen như thế này thì nhìn vào là ko mún đọc rồi huống chi là ngồi ghị mọ mà đọc...và cũng có thể là do nhìu lý do khác nữa !!! Nói túm lại thì không thể bắt buộc member dùng màu gì trên phong chữ, và xin nhắc lại rằng dùng màu trên phong chữ ko có nghĩa là member đó có chức quyền trong forum. affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid
Nguyễn Gia Phú
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể thì thêm vào cũng hay   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 7:53 pm

@comebabylove : vấn đề này thì bạn không được quyền trách người khác được, vì họ có quyền tham gia forum với bất cứ màu mực nào tùy thích. Có lẽ bạn chưa tham gia nhiều forum nên chưa quen với việc này. Riêng mình đã làm Admin cho nhiều forum và hoạt động rất nhiều forum khác, phong cách làm việc riêng biệt của mình là 1 màu chữ đỏ, chữ in hoa. Ở đây không có ai có ý phân biệt giai cấp, chỉ do bạn tự cảm thấy thôi. Nếu bạn thấy điều mình nói cần chứng minh, hãy vào http://anchoi.ws/forum , tìm Administrator là mình. Hoặc http://vncrazy.com tìm Exterminator rồi xem những bài mình viết.

Thân!
comebabylove
Chuyên nghiệp
comebabylove

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể thì thêm vào cũng hay   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 11:14 pm

ok xin nhận khuyết điểm , vì bên thienhadaichien.com nội quy là ko dc post màu đỏ chỉ có chức năng thì mới xài , thông thường admin tham gia cũng ko xài màu đỏ , có lẽ ảnh hưởng bên đó
nhưng tui nhìn theo hướng khách quan màu đó tui thấy ko có cảm tình , thì đây là sở thích của bạn với lại ko có nội quy vậy đây khuyết điểm của mình sorry bạn
jackson3955
Chuyên nghiệp
jackson3955

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể thì thêm vào cũng hay   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 3:42 am

Mình nghĩ không nên cho thêm nhạc vào
Nhạc thì ai cũng có thể nghe ở nhưng trang chuyên trách của nó như mp3.zing.vn nhac8.com........Mình muốn diễn đàn thì cho ra diễn đàn đây là một nơi bàn thảo trao đổi ý kiến về một vấn đề nào đó trong lớp trong việc học mang tính lành mạnh.
Còn nếu bạn muốn chia sẻ với mọi người về những bài hát hay những video clip vui nhộn thì bạn có thể post lên để chia sẻ với bạn bè chứ không bao giờ có ai vào forum để nghe nhạc coi video clip bạn hiểu ý mình chứ.
Mình chĩ góp ý vậy thôi có gì thì chúng ta sẽ biểu quyết về việc này
Nguyễn Gia Phú
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể thì thêm vào cũng hay   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 7:29 am

Vâng! Cảm ơn lớp trưởng đã ý kiến, mình sẽ tiếp nhận ý kiến đó.

Và chúng ta sẽ tiếp tục ý kiến để bầu quyết cho việc này nhé. Vì chúng ta cũng sắp chuyển qua forum mới rồi.

http://khoahoctunhien.tk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể thì thêm vào cũng hay   nếu có thể thì thêm vào cũng hay Icon_minitime

nếu có thể thì thêm vào cũng hay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cung cấp máy in T60 MỚI
»  cung cấp Mực jin
» Cung cấp vật tư in ép
» Cung cấp vật tư in ép
» Cùng đồ đẹp đón Tết