Http://cungnhau.tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Http://cungnhau.tk

Cùng nhau nha...

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hãy cho mình một câu trả lời !!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
tovu

tovu

Hãy cho mình một câu trả lời !!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy cho mình một câu trả lời !!!!!!   Hãy cho mình một câu trả lời !!!!!! Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 10:10 pm

Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven 12 năm, 12 năm cuộc đời học sinh đã trôi qua, đối với mình thời gian mà mình không thể nào quên đó là lúc chuẩn bị thi tốt nghiệp. Lúc đó hễ nghĩ đến ngày thi là mình rất sợ, mình sợ rớt lắm, nhưng... chính nhóm bạn - nhóm tiger group đã giúp mình không còn sợ, đã mang đến cho mình một niềm vui, một ấn tượng không thể nào quên, trong đó ấy có một phần rất lớn, không hiểu tại sao lúc đó hễ có ấy bên cạnh là mọi buồn bực âu lo tự nhiên tan biến, ấy có biết không mình lúc nào cũng mong ấy ngồi bên cạnh mình suốt ngày, mình chỉ mong có ấy, lúc ấy nghĩ học không hiểu tại sao mình lại thấy thiếu điều gì đó... phải chăng đó là... một tình cảm mà mình thấy trong 2 năm mình dường như về ấy. Và trong khi ôn thi tốt nghiệp, mình phát hiện ra rằng bạn của mình - người bạn thân thiết của mình cũng thích ấy, ấy biết điều đó. Nhưng bạn mình không biết tâm sự của mình, ấy ơi mình không thể nào để cậu ấy biết được nếu mà mình yêu ấy thì làm sao mình có thể, một người bạn luôn tâm sự cho mình những tâm tư tình cảm, cũng chính cậu ấy cho mình biết rằng cậu ấy thích ấy, và mình đã nói sẽ tác thành 2 người, ấy biết rõ điều đó, và ấy hứa với mình không cho cậu ấy biết mình thích ấy. Ấy đã chấp nhận lời yêu của cậu ấy, nhưng tại sao.. cậu ấy yêu cậu thật lòng mà ấy lỡ lừa dối chứ, lừa dối cả chính mình, ấy có biết rằng sau khi cậu ấy biết mình giúp ấy và cậu ấy để thành công cho dù mình đành chôn kín tình cảm 2 suốt 2 năm thì cậu ấy đã khóc hay không. Ấy có biết vì ấy mà cả mình và bạn mình suy nghĩ rất nhiều hay không? Suy nghĩ từ khi thi tốt nghiệp xong tới nay nhưng vẫn chưa biết thật sự có yêu mình hay cậu ấy thật sự hay không? Qua rất nhiều việc... tại sao ấy phải làm vậy, tại sao ấy lừa dối chứ? Ấy ơi mình xin ấy một điều hãy cho mình một câu trả lời, một câu thôi để mình biết, để cả mình và cậu ấy không phải suy nghĩ. Nếu ấy có đọc được những lời này hãy cho mình biết, mình luôn chờ ấy... Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven

Hãy cho mình một câu trả lời !!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cần bán chiếc Vespa LX150 mầu đen đời 2009, nhập khẩu italia, chất lượng tốt hơn mấyxe VN nhiều, máymóczin, xe còn đầy đủ 2 chìa khóa từ, 2 kiếngzin, thảm zin theo xe, nói chung xe mình mua mới nguyên thùng, hóa đơn đỏ và cavet đứng tên mình, xe chạy là o
» Máy ép dĩa…Minh Tâm
» Máy ép áo…Minh Tâm bán máy ép áo
» Đến Minh Tâm để được ưu đãi
» Minh Tâm bán mực nhiệt giá rẻ