Http://cungnhau.tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Http://cungnhau.tk

Cùng nhau nha...

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành   Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 9:35 pm

TheGhost: là md có quyền cao nhất, mọi chuyên mục đều được điều hành.
Bạn nào muốn điều hành mục nào xin nói mục đó cho mình.
https://cungnhau.forumvi.com
TheGhost
Chuyên nghiệp
TheGhost

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành   Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 11:06 pm

Thank bác admin, em sẽ cố gắng làm tốt quest của mình và cùng các member khác chung tay biu cho cái rum hay hơn và ích hơn nữa. Đa tạ !!! lol! lol! lol!
jackson3955
Chuyên nghiệp
jackson3955

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành   Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 1:13 pm

Minh la Phong lop truong cho minh la ban dieu hanh cua rum Thong bao cua truong lop
de minh de dang thong bao hon
cam on nha
con de nam dieu hanh thi minh tan thanh ko phan doi
comebabylove
Chuyên nghiệp
comebabylove

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành   Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 6:12 pm

tui thì thích thể thao nhưng chơi ko dc hay lắm ( trừ game ra ,tui wá vip Very Happy ) thế tui quản lý các CLB cho , nhớ để tên tui ở ngoài cho oai nha Very Happy, còn nếu ông Nam dư time nhiều quá thì om6 hết mà làm tui cũng tán thành Very Happy
Nguyễn Gia Phú
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành   Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 10:44 pm

Trước hết mình xin nói về phong cách làm việc của BQT.

Thứ 1 : Phải ăn nói nhã nhặn, thân thiện. Không nên dùng những từ ngữ khích động hay chỉ trích và xúc phạm tới các thành viên khác. Không nói tục chửi thề trong forum. Không cậy quyền thế mà xúc phạm người khác.

Thứ 2 : 2. Tất cả các bài viết dùng tiếng Việt phải gõ tiếng Việt có dấu. Không được gửi bài viết, hoặc đưa vào chữ ký những hình ảnh có nội dung không lành mạnh. Các thông tin, trao đổi trên diễn đàn và nội dung trong phần chữ ký không được mang nội dung chính trị, tôn giáo và sắc tộc.

Thứ 3 : Có trách nhiệm về bài post của chính mình, có tinh thần cao để đảm bảo công việc BQT forum của lớp. Cập nhật thường xuyên những thông tin về Học tập hay những điều quan trọng khác được công bố trên lớp.

Thứ 4 : Không post bài có link Virus. Nên viết bài có dấu để các member dễ đọc.

Tạm thời là thế, mình sẽ đưa thêm những ý kiến về sau. Mong BQT làm việc thật tốt và thật hết mình.

Thân!
http://anchoi.ws/forum
TheGhost
Chuyên nghiệp
TheGhost

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành   Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 1:43 pm

Tui tán thành với những điều nêu trên, không thêm bớt gì nữa!!!Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành 11_2Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành 11_2
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành   Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành Icon_minitime

Thông báo những bạn đã được làm ban điều hành
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuyển Ban Điều Hành
» Những điều lo ngại sẽ không còn
» Những điều khác biệt ở Minh Tâm
» thông báo về ĐHSV, lịch thực hành và CLB tin học
» Máy ép phẳng,ép áo,giá rẻ bảo hành 1 năm