Http://cungnhau.tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Http://cungnhau.tk

Cùng nhau nha...

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

đóng cửa trái tim.......................?@<_>@????

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

đóng cửa trái tim.......................?@<_>@???? Empty
Bài gửiTiêu đề: đóng cửa trái tim.......................?@<_>@????   đóng cửa trái tim.......................?@<_>@???? Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 9:15 pm

tôi thì chưa biết yêu là cái gì................hiiiiiiiiiiii.............đừng cười nhé...........nhưng tôi cảm thấy không yêu thì cũng có sao đâu.mình vẫn có thể sống bình thường không ưu tư phiền não .nhưng tại sao mọi người cứ phải chạy đua tìm kiếm tình yêu để rồi chính tình yêu đó lại khiến cho họ phải đau khổ rồi lại để cho họ tự hỏi biết vậy mình đã không yêu cho rồi. nếu đã như vậy thì tìm kiếm tình yêu cho mình làm để gì ?....................tốt nhất là đóng cửa trái tim
jackson3955
Chuyên nghiệp
jackson3955

Bài gửiTiêu đề: Re: đóng cửa trái tim.......................?@<_>@????   đóng cửa trái tim.......................?@<_>@???? Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 9:22 pm

Bạn nói vậy là ko dc roi tình yêu là một thứ rất đặc biệt mà con người ai cũng muốn tìm kiếm nếu bạn mà đóng cửa trái tim thì chính bạn sẽ tự giết mình. Tìm kiếm tình yêu là một quyền lợi rất quan trọng của mỗi người nếu bạn bỏ qua thì bạn chưa nếm đủ hương vị của cuộc sống rồi bạn sẽ hối hận. Tình yêu ko thể nào tốt đẹp mãi nó sẽ đem đến cho bạn niềm vui nỗi buồn từ đó bạn mới cảm thấy cuộc đời nhiều mùi vị ko nếm hết đc thì bạn chưa thục sự sống hết đâu
TheGhost
Chuyên nghiệp
TheGhost

Bài gửiTiêu đề: Re: đóng cửa trái tim.......................?@<_>@????   đóng cửa trái tim.......................?@<_>@???? Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 10:42 am

Tui đồng ý với jack, con người sống không thể nào thiếu tình yêu - tình yêu ở đây ko chỉ là tình yêu đôi lứa mà nó còn bao hàm tất cả những thứ tình yêu khác nữa, ví dụ như tinh yêu bạn bè, tình yêu thầy trò, tình yêu gia đinh...v.v..Và cho dù nó là thứ tình yêu gì thì chúng ta - những sinh vật có trái tim - cũng phải mở heart của mình ra để đón nhận tình yêu đó.đóng cửa trái tim.......................?@<_>@???? 9618348037a12625feđóng cửa trái tim.......................?@<_>@???? 9618348037a12625fe

Nếu cứ mãi "khép cửa"đóng cửa trái tim.......................?@<_>@???? 072 thì sẽ chẳng có người khách nào dám ghé vào mà gõ cánh cửa này!!! Nếu bạn đã có suy nghĩ như thế thì mong bạn sẽ khắc phục, hãy tạo cho mình một cơ hội và hãy chóp lấy cơ hội khi nó đến vói mình, mặc dù phải trả giá cho những gì mình có được ( yêu rồi khổ vì yêu- đó là sự trả giá mà chẳng ai tránh được )

Chắc rằng sẽ chẳng ai cô đơn khi "open my heart" !!!

đóng cửa trái tim.......................?@<_>@???? Bu33
jupiter

Bài gửiTiêu đề: the love & the life   đóng cửa trái tim.......................?@<_>@???? Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 5:15 pm

Theo tôi: sống không yêu sống gì cho vô nghĩa, yêu là cuộc sống mà sống là phải yêu. Bạn thử nghĩ lại xem có đúng không? Nếu nói còn đi học ko "yêu" thì sao thì sao biết bao nhà thơ văn và nhạc sĩ tôn vinh tình yêu học trò đẹp và trong sáng như trăng như sao!! Còn khi đã lớn thì ko yêu lại càng vô nghĩa cuộc sống cứ diễn ra như một chữ ký: làm_ ăn_ngủ_làm_ ăn _ngủ ...và chết,cuộc sống chỉ có thể những khi yêu trải qua vui buồn giận hờn khóc cười mình sẽ cảm thấy quanh mình cuộc đời sao nhiu màu sắc đến thế, có lẽ bạn sẽ thắc mắc: " yêu chưa mà biết" mình cũng xin trả lời luôn trước đây mình cũng rất bi quan " yêu yêu...ji" nhưng giưof suy nghĩ của mình đã thay đổi hoàn toàn khi mình yêu có nghĩa là mình đã yêu ( nhưng cũng chưa phải là minh đã có nửa kia( có khi là đơn phương) và chắc đến một lúc nào đó bạn sẽ post again "tôi đã yêu và rất vui", chúc bạn sẽ sớm nhận được món quà của APHRODITE(venus) ha!!!! flower
Nguyen Mai Khanh

Bài gửiTiêu đề: Re: đóng cửa trái tim.......................?@<_>@????   đóng cửa trái tim.......................?@<_>@???? Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 9:21 pm

Yêu, hay không yêu, tùy mỗi người thôi. Nên yêu, nhưng nên để tình yêu tự nó đến, chứ đừng gắng sức quá để đi tìm làm gì cho mệt xác (hao xăng). Mặc dù đôi lúc mình cũng bồn chồn lắm... Rolling Eyes Nhưng nghĩ lại thì thấy bây giờ còn trẻ, chưa sẵn sàng để chịu đựng sự tan vỡ của tình yêu (mắc công giết người yêu hay tự tử Neutral ) nên mình chưa dám yêu. Để trên 25, tâm lý vững vàng rồi mới được.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: đóng cửa trái tim.......................?@<_>@????   đóng cửa trái tim.......................?@<_>@???? Icon_minitime

đóng cửa trái tim.......................?@<_>@????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Máy đóng gáy lò xo nhựa , Máy đóng gáy lò xo sắt
» Máy đóng lò xo sắt
» Bán máy đóng gáy lò xo sắt giá cực hót
» Máy đóng gáy lo xo sắt.
»  Máy đóng gáy lò xo sắt giá rẻ